Game da Mu

Bayanan Kamfanin

Wanene Mu

An kafa Xiamen Osun Electronic Technology Co., Ltd a cikin 2007. Mun himmatu ga R & D, samarwa da siyar da sassan motoci kamar ƙaho na lantarki, na'urar da ba ta tsoma baki tare da goge goge.Tare da ci-gaba fasahar Turai da ma'auni, ƙwararrun R & D da ƙungiyar sabis, mun cancanci ta IATF16949 & EMARK11.Za mu iya saduwa da bukatun abokan ciniki!

Sama da shekaru 15, Osun ta ci gaba da mai da hankali kan abu ɗaya: sanya ƙaho na mota da goge goge mafi kyau!

game da 1
game da 2

Abin da Muke Yi

Osun ta kware a fannin bincike, haɓakawa, samarwa da siyar da kaho na lantarki na kera motoci, goge goge da haske.Kayayyakinmu ba wai kawai suna rufe kasuwannin bayan-tallace-tallace ba, har ma suna rufe Maƙerin Mota na OEM.Ana kuma fitar da su zuwa kasashe da yankuna fiye da 50 a duniya.Sa ido ga nan gaba, Osun za ta ci gaba da saduwa da kuma wuce bukatun abokan ciniki ta hanyar fadada iri, fasahar kere-kere, sabbin ayyuka, sabbin hanyoyin gudanarwa da kuma tallan tallace-tallace.Osun tana ƙoƙarin zama ƙwararriyar ƙwararrun masana'antar ƙaho ta duniya.

Wanene Mu

Ofishin Jakadancin Kamfanin

Ƙarin Ƙarfi ta Ƙirƙiri
Foundation tare da Ƙwarewa
Jama'a Mai Gabatarwa
Nasara ta hanyar High Quality

Manufar inganci

Samun ingantacciyar inganci ta hanyar bin cikakkun bayanai cikin mafi kamala;Lashe ƙarin kasuwanni ta hanyar ci gaba da haɓakawa da haɓakawa.

Vision Kamfanin

Kasance jagora kuma shahararriyar ƙwararrun masana'antar ƙahon mota a China.

Me yasa Osun

Patent

Patent

Tabbacin inganci

100% jarrabawa.

Garanti

Watanni 12.

Kwarewa

Kyawawan ƙwarewa a cikin sabis na OEM da ODM.

Takaddun shaida

Cancantar ta IATF16949, E-MARK11, EMARK 13, da OEM Manufacturer.

Goyon bayan sana'a

Bayar da bayanan fasaha da tallafin horo na fasaha akai-akai.

R&D

Ƙungiyar R&D tana da ƙwarewar fiye da shekaru 20 a cikin duk cikakkun aikace-aikace masu alaƙa.

Sarkar Kayayyakin Zamani

Advanced atomatik samar da kayan aikin bitar.